FR EN ES PT
Browse forums

[Viet Nam] Gamer Việt vào đây báo danh nào

By I3utterfly May 05, 2011, 17:39:11
Mình lập topic này để mọi người báo danh và giúp đỡ nhau chơi game tại mình chơi mà kiếm hok thấy việt nam đâu cả nên lập topic này biggrin
Mình hiện đang chơi bên nation Bonta tại thấy bên này ít người hơn bên kia đỡ lag (~~")

Nick : Sapphire
Nick : Leovis

Mong được gặp gỡ và giao lưu với mọi người tongue
Reactions 58
dc đấy bạn . chắc mình làm 1 forum riêng cho người việt quá
mình lại đang cầy nick scram bên amaka nick: Filicia
có ai biết làm tn để kiếm điểm citizenship không! khó kiếm quá!
Ai muốn vào guild VN thì add friend mình Western/Eastern . Guild đa phần ở Bonta nha.
I3utterfly|2011-05-05 17:39:11Mình lập topic này để mọi người báo danh và giúp đỡ nhau chơi game tại mình chơi mà kiếm hok thấy việt nam đâu cả nên lập topic này biggrin
Mình hiện đang chơi bên nation Bonta tại thấy bên này ít người hơn bên kia đỡ lag (~~")

hay wa' cuoi' cung` cung~ tim` dc dong` huong .cho minh xin add friend nha.
ten nhan vat :kevinfrost minh` dang choi feca
Người Việt chơi chủ yếu ở sv Bonta.
Mọi ng tập chung wa Bonta cho vui.
Sv Remington.

pm: Western or Eastern để vào G nhé. xD

east hoac ai doc duoc goi. gium` Sarihag qua ben nay` nha',

gamevn new tk chua post dc,

sram double trang french khi translate ra nghia la : it explodes more anh oi, kg phai explode kg gay dmg nhu anh vie't o gamevn , anh kiem tra lai di,

Lega.
Nick Feca : Tsutsugami
Nick Scarier : RAISEYAGAMI
Mình chơi từ lúc mới open beta, giờ game mở lại thì delete char hết rồi ( scarier level 22, tiếc đứt ruột mà phải cắn răng chơi lại ). Mọi người giúp đỡ lẫn nhau nha. ^^
yay. Hay quá. Mình có 1 con lv 18 nhưng mình lại chơi bên quốc gia Amakna. Để mình tạo lại 1 con khác vậy.

Cho mình hỏi mấy bạn chơi có đóng phí ko vậy. Có bạn nào ở Hà Nội mà chơi đóng phí thì cho mình cái contact liên lạc mình nhờ đóng dùm mình nhé. Mình cảm ơn biggrin 
Ai muốn vào G thì pm các IGN phía dưới nhé:

Western
Tada
Hyu
Mieling
Lapis
Lega
Jay Kanel
Sao mình add thử, ko có tên nào bạn đưa ra hết vậy
sao moi ng thick tap trung o bonta vay ,lo vao 1 guild cua nc ngoai rui tiec nhi
Có ai không? Làm quen để hướng dẫn chơi cái ih huhu >.< Lạc lõng quá
Mình newbie rùi. Hic hic.
Mới lập nick xong, giờ join vô cùng anh em thui biggrin
Có gì anh em chỉ bảo nhé.
cái này thu phí nữa hả? game hỗ trợ Mac sao toàn thu phí thê này sad(
Chịu thôi bạn, trước còn dùng visa để sub được. Giờ không biết sub bằng cách nào đây (còn mỗi paypal với Moneybookers) 
Mình mới chơi game này, mà đọc thấy các bạn ở nation Bonta hết nên chắc lập nick mới qua bonta chơi vậy smile 

IGN là gì thế? add thêm bạn để học hỏi kinh nghiệm mà ko bít cách biggrin 
I3utterfly|2011-05-05 17:39:11Mình lập topic này để mọi người báo danh và giúp đỡ nhau chơi game tại mình chơi mà kiếm hok thấy việt nam đâu cả nên lập topic này biggrin

Có ai hướng dẫn chơi game không???
Cách cộng điểm, skill thế nào vậy. mới chơi biggrin 
cho hỏi là sao mình cứ vào dc 3,4 p thì nó lại bị đứng hình,đơ cả máy và bị restart lại máy thế ?
sad 
mình đang có 2 nv 1 scram lv25 và 1 sca lv26
mình chưa vào nation nào!
acc không sub như mình thi nên đánh những quest nào nhỉ sad mình đang muốn đi zinit chap2 có ai đi cùng không!
Respond to this thread